Report ID: #00D93501

jiocloud.com

India May HTTPS 13.9 taon Na-update
95
Lubos na Ligtas
AnchorKeystone · jiocloud.com — Card ng ulat
AnchorKeystone · jiocloud.com

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →

Pagbabasa ng mga signal ng jiocloud.com

Ang mga numero sa ibaba ay galing direkta sa live na DNS, TLS at RDAP responses ng jiocloud.com.

IP Address · Lokasyon ng Server

49.40.65.12
India

SSL Certificate

May HTTPS
Go Daddy Secure Certificate Authority
Valid Hanggang: 2026-11-12

Registrar

GoDaddy.com, LLC
Nirehistro Noong: 2012-06-13
13.9 taon

Lubos na Ligtas

95/100
Verdict at a glance

Pampublikong-rekord summary

Mula sa pampublikong rekord na konektado sa jiocloud.com ay nakuha namin ang apat na anchor: bansa India, registrar GoDaddy.com, LLC, edad 13.9 taon, encryption status OK.

Gaano katagal nang umiiral ang jiocloud.com?

Ayon sa RDAP records, ang jiocloud.com ay rehistrado halos 13.9 taon na ang nakaraan sa pamamagitan ng GoDaddy.com, LLC.

In-transit protection

Para sa data na lumilipat sa pagitan ng user at jiocloud.com, ang encryption check ay nagbalik ng: OK.

Infrastructure provider

Inilalagay ng aming GeoIP lookup ang jiocloud.com sa Unknown network, geographically sa India.

Paano namin binabasa ang profile na ito

Para sa jiocloud.com, ang combined picture (13.9 taon, SSL OK, India hosting, GoDaddy.com, LLC registration) ay napupunta sa "very_safe" band.

Pangwakas na pananaw

Pinagsasama ang lahat ng signals, sinusuri namin ang jiocloud.com sa 95/100 (very_safe).

Mga Plus

  • Gumagamit ng modern HTTPS endpoints
  • Hosting sa established ISP network
  • Konsistenteng A at AAAA records
  • Sakop ng SAN ang domain nang tama

Mga Babala

  • Privacy-protected na WHOIS — hindi direktang nakikita ang operator
  • Registrar na nakabase sa labas ng target country
  • Walang corporate footprint na konektado

Mga Madalas Itanong

Anong ISP ang nagse-serve sa jiocloud.com?
Ang kasalukuyang network announcement ay galing sa Unknown, na may IP na geo-located sa India.
Saan magsa-file ng reklamo tungkol sa jiocloud.com?
Maaari kang magsumite ng takedown notice sa registrar (GoDaddy.com, LLC) o sa hosting ISP (Unknown).
May IPv6 ba ang jiocloud.com?
Ang aming DNS lookup ay nagbabalik ng AAAA-record presence bilang bahagi ng report.
Kailan huling na-check ang sertipiko ng jiocloud.com?
Ang SSL data sa jiocloud.com ay muling kinukukwenta sa bawat refresh.
Ligtas ba ang jiocloud.com para sa online payments?
Nagbalik ang infrastructure check ng SSL OK at "very_safe" score. Ito ay baseline.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.